Chào mừng khách Tìm kiếm | Các chủ đề đang hoạt động | Danh sách thành viên | Đăng nhập | Đăng ký

may gat D85EX kho no Các lựa chọn
MrDinhdt
Đã đăng: Tuesday, December 21, 2010 8:25:55 PM
Hạng: Advanced Member
Nhóm: Member

Gia nhập: 8/22/2010
Các bài: 80
Nơi cư trú: thai nguyen
vang nham lan bom do .dung bom nay la cua denso nhung ro qua trinh mua khach hang da mua nham. khach hang cung cap vat tu cho bon em ma nen chu quan qua ,cu tin tuong vao khach hang ma
NDC
Đã đăng: Wednesday, December 22, 2010 8:34:50 PM

Hạng: Member

Gia nhập: 10/7/2010
Các bài: 13
Nơi cư trú: Hà nội
phatminh1967 viết:
Phải công nhận bác NDC hiểu rõ về xe máy công trình thật,nhưng theo tôi cách sử dụng chức năng hiện thị đặc biệt của màn hình chỉ khả thi khi đ/c đã nổ rồi , còn với những máy chưa có chức năng hiển thị trên màn hình và cụ thể với đ/c con D85EX đề mãi ko nổ được thì ko ổn lắm (ý tôi muốn nói là vừa đề vừa đọc thông số trên màn hình) .Bác có thể giới thiệu sơ lược (nếu cụ thể thì ko còn gì bằng) về ứng dụng và cách sử dụng máy Scans lỗi được ko .Xem trên diễn đàn tôi thấy bác NDC có nhiều tài liệu quá ,tôi gặp 1 con PC200-6 đời đầu Serial 85040 bệnh thì đã sửa được rồi nhưng chưa có sơ đồ thuỷ lực nên chưa hiểu thấu đáo về nó bác có thể cho tôi xin được ko.
Còn với MrDinhdt , theo tôi bạn nên đưa bệnh của con CAT 365 lên diễn đàn để các anh bên CAT họ chuyên sâu hơn và các anh em khác họ cho ý kiến thì dễ tìm ra bệnh hơn, còn với tôi chỉ s/c nhỏ và còn phụ thuộc vào nhu cầu s/c thực tế,tài liệu chỉ có độc một sơ đồ thuỷ lực với lại ít va chạm với dòng máy CAT cho nên chỉ góp ý với bạn được như thế thôi(sức người chỉ có hạn mà).Bạn nên xem xét về bệnh này có trước hay phát sinh sau khi s/c mới có thể khoanh vùng s/c một cách chính xác nhất.
Thân

tài liệu cái gì em có thì em mới chia sẽ với anh em đc, món bác cần em chịu rùi. em chỉ chuyên dòng HYNDAI, KOMATSU là chủ yếu thôi. Còn về món máy Scan thì có dịp em nói sau máy công trình không phổ biến loại này đâu ae làm ô tô mới cần nhìu. bác phatminh1967 thật nhiệt tình với anh em.. Mong bác đóng góp cho diễn đàn nhiều hơn nhé..

0979158098
le huy sang
Đã đăng: Tuesday, February 01, 2011 9:18:07 AM

Gia nhập: 2/25/2009
Các bài: 305
Nơi cư trú: hạ long
that ra lam cho no no la mot chuyen nhung neu ban ko the chuy cap man hinh thi ban xe ko biet dc ap xuat hop den dang yeu cau bao nhieu, neu may da no ma van bi bao loi ko chay dc thi may ,minh van la cuc sat. con cach do ap xuat bang dong ho nhu cac dan anh chi giao la dung roi, nhung ket qua dua ra la kho tin, mat khac cam ung co 2 loai, mot loai thang do 200mpa con loai kia 150mpa. de biet dau la loai nao cung kho. hon nua sai so cach do nay it cung khoang 200kg. sai xo nay la qua lon neu ap xuat danh dinh va ap xuat that chech lech chung do la minh da ko lam viec dc roi. tom lai ko xem dc man hinh thi ko giai quyet het van de dc. day la van de dau dau day. minh an nam nam voi he thong nhien lieu dien tu xuot nhung he ong nao goi di lam may nao ma ko test dc la ngan ngam lam

reman.com.vn
0902046859
le huy sang
Đã đăng: Wednesday, February 09, 2011 1:58:45 PM

Gia nhập: 2/25/2009
Các bài: 305
Nơi cư trú: hạ long
cai bom do cho co 2 loai thoi. mot loai nho dung cho dong co 125 va dong co 140 cong xuat thap. loai pit tong dai la cua may 750-800, nhin la khac ma

reman.com.vn
0902046859
Người dùng đang duyệt diễn đàn này
Guest

Tham gia diễn đàn
Bạn không thể tạo chủ đề mới cho diễn đàn này.
Bạn không thể phản hồi các chủ đề trong diễn đàn.
Bạn không thể xóa các bài viết của bạn trong diễn đàn này.
BạnYou không thể sửa các bài viết của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo poll trong diễn đàn này.
Bạn không thể bình chọn trong diễn đàn này.

Diễn đàn chính RSS : RSS